Close

Trang 32 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 223031323334 CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 336
    thanks bạn mình làm dc rồi

Mấy bác cho em hỏi là tại sao cái màn hình của xperia L mỗi lần vô 1 ứng dụng nào đó thì cái màn hình nó trở nên vàng vậy? Có cách nào khắc phục không?

máy mình mua cũng gần được 1 năm dạo này khi sạc pin thì không thử sử dụng máy được do cảm ứng nhạy hơn bình thường ,đôi khi sạc xong lại tự hết pin tắt nguồn , điện thoại thì có lúc đang sử dụng thì tự hết pin dù lúc đó còn khoảng 40-50% pin và diễn ra ngày càng nhiều . Mình đã đem máy bảo hành nhưng kết quả vẫn k khá hơn ==" Mọi ngời giúp mình với máy mình là Xperia L

Trích dẫn Gửi bởi lyhung009
    Mấy bác cho em hỏi là tại sao cái màn hình của xperia L mỗi lần vô 1 ứng dụng nào đó thì cái màn hình nó trở nên vàng vậy? Có cách nào khắc phục không?
    không hiểu ý bạn, màn hình vàng khi vào ứng dụng?máy mình có bị đâu, chắc màn hình bạn bị lỗi

Trích dẫn Gửi bởi woodcolonel
    máy mình mua cũng gần được 1 năm dạo này khi sạc pin thì không thử sử dụng máy được do cảm ứng nhạy hơn bình thường ,đôi khi sạc xong lại tự hết pin tắt nguồn , điện thoại thì có lúc đang sử dụng thì tự hết pin dù lúc đó còn khoảng 40-50% pin và diễn ra ngày càng nhiều . Mình đã đem máy bảo hành nhưng kết quả vẫn k khá hơn ==" Mọi ngời giúp mình với máy mình là Xperia L
    cái này chắc không liên quan đến phần mềm mà chỉ do máy thôi, nếu khôg bạn thử flash fw lại xem, mình nghĩ khó, chỉ thợ mới sửa nổi

Máy a vào fb đc k a. XL của e sáng giờ vẫn k vào đc fb.hjc minh dùng 3G

Bạn xem vào ip mạng đổi thành 8.8.8.8 và 8.8.4.4 là ok

bàn phím của XL có phím xuống hàng sao không sử dụng được, nhắn tin hoặc dùng note muốn xuống hàng mà không được. có ai bị như mình không

Ko ban oi
    Minh van xuong hang
    Binh thuong ne.

ủa kì vậy, của mình chạm vào nó không có tác dụng gì