Close

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

xperia z hay xperia zl? câu hỏi nan giải! cần mọi người tư vấn

Xperia z được biết với ve đẹp hào nhoáng. Xperia zl không đẹp bằng. Mọi người có thể tư vấn giúp em xem nên chọn z hay zl a. Z em nghe nó khá nhiều, chê có khen có mà search thì thấy chê vì lỗi khá nhiều. Sau một thời gian sử dụng khoảng vài tháng keo của xperia z sẽ bị bong ra và làm cho các cạnh máy bị chênh. Bác nào đã sử dụng z vào đây cho em hỏi phần này nhé.
    Xperia z có chịu nổi vài cú rơi không vì em cũng hay làm rơi điện thoại. - kính của z bị nứt v..v
    mọi người có thể so sánh vài điểm khác và giống củazl và z giúp em luôn không?
    Tks all

Rớt thì tùy góc chạm đất với độ cao nữa ~.~ có cái rớt 1 cái là tèo có cái rớt quài chỉ móp viền thui :xinh but khuyên bác chọn ZL thấy con ý dc hơn theo ý kiến cá nhân :hihi

Bác nào xài z lâu rồi cho em tí y kiến vs. Cái vụ bị chênh phần lưng ấy. Hở keo nữa

ZL bác nhé! Z cho dù bác xài kĩ nhưng thời gian sau thì cũng bị như bạn nói à, vì do nóng máy ảnh hưởng đến keo thôi! Chúc bạn tìm đc máy ưng ý!
    P/s: ZL bên ngoài đẹp lắm nha bạn, nhìn trên hình vậy thôi chứ ra ngoài trên tay xong là hết lăn tăn

Trích dẫn Gửi bởi thanhsang157
    ZL bác nhé! Z cho dù bác xài kĩ nhưng thời gian sau thì cũng bị như bạn nói à, vì do nóng máy ảnh hưởng đến keo thôi! Chúc bạn tìm đc máy ưng ý!
    P/s: ZL bên ngoài đẹp lắm nha bạn, nhìn trên hình vậy thôi chứ ra ngoài trên tay xong là hết lăn tăn
    lăng tăng Zl mỗi chuyện nó ít người xài nên ít người hỗ trợ. Ít thứ. Voc vạch

Trích dẫn Gửi bởi JessJu
    lăng tăng Zl mỗi chuyện nó ít người xài nên ít người hỗ trợ. Ít thứ. Voc vạch
    K sao đâu, trên diễn đàn mình ít thì bạn lên xda tìm, nhiều lắm bạn

vụ chảy keo hở lưng con Z ai nói vậy? :angry, cho xin ít hình làm chứng xem :angry
    mình đang xài Z đây, gần 4 tháng rồi, ko bị gì nhé, từ mặt kính cho tới keo.

Trích dẫn Gửi bởi thanhsang157
    K sao đâu, trên diễn đàn mình ít thì bạn lên xda tìm, nhiều lắm bạn
    không rành trên xda lắm. Hic. Khó khăn quá. Lúc đầu mình chỉ thích mỗi z. Nhưng giờ đâm ra nhiều chuyện lại thiên về zl @@

Trích dẫn Gửi bởi ElvT
    vụ chảy keo hở lưng con Z ai nói vậy? :angry, cho xin ít hình làm chứng xem :angry
    mình đang xài Z đây, gần 4 tháng rồi, ko bị gì nhé, từ mặt kính cho tới keo.
    Nó có bị vênh hay gì không bác. Bác có xài led nhiều không, lướt web có nóng quá không? Khoảng nhiêu độ??

Dùng Z ngay từ ngày đầu tiên, cho đến giờ chẳng biết nhận xét gì ngoài từ ......"phê"..... ! :xinh Còn chưa dùng ZL nên ko dám phán !