Close

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Có nên mua J 2nd với tầm 3-4 tr

Gấu xem trước dùng xperia u nhưng vừa bị mất hôm thứ 7 nên giờ muốn lên J cho hợp kiểu. Gấu e thì cũng dễ tính thôi nhưng thích lưng cong kiểu J. Không biết j dùng có u ức chế lắm ko vì gấu em cũng ko games gì hết. Facebook thì có.em cũng chưa gấp lắm

J cấu hình chỉ chip đơn nhân 1GHz và hiện tại chạy 4.1 rất ổn, nếu bạn cậu k game thì lựa chọn J oke rồi.

Với cái miêu tả của bạn thì mình khuyên là: KO NÊN MUA J

Con J cấu hình siêu cùi, ngay cả những tác vụ bình thường như nghe gọi, nhắn tin đã lag rồi. Gấu bạn xài Facebook thì càng ko nên, con J lướt web hay facebook đều siêu chậm, xài như muốn đập mặt vào tường.

Trích dẫn Gửi bởi Fly Boy
    Với cái miêu tả của bạn thì mình khuyên là: KO NÊN MUA J

Con J cấu hình siêu cùi, ngay cả những tác vụ bình thường như nghe gọi, nhắn tin đã lag rồi. Gấu bạn xài Facebook thì càng ko nên, con J lướt web hay facebook đều siêu chậm, xài như muốn đập mặt vào tường.
    Nghe nói lên 4.1 mượt lại rồi mà bạn.

Trích dẫn Gửi bởi CONSTANTINES
    Nghe nói lên 4.1 mượt lại rồi mà bạn.
    Mượt hơn 4.0 1 tý, nhưng lag thì vẫn lag. Vô Play Store nhiều lúc ngồi chờ phê luôn, lướt web cũng delay. J có 1 cái bệnh là thỉnh thoảng cảm ứng bị đơ, fải down file apk cân chỉnh cảm ứng về cho nó calibrate lại. Nhưng mà lâu lâu nó vẫn bị lại, thêm cả lỗi đang nghe dt tự reboot, hiện lên chữ XPERIA rồi tắt :byebye

Trích dẫn Gửi bởi Fly Boy
    Mượt hơn 4.0 1 tý, nhưng lag thì vẫn lag. Vô Play Store nhiều lúc ngồi chờ phê luôn, lướt web cũng delay. J có 1 cái bệnh là thỉnh thoảng cảm ứng bị đơ, fải down file apk cân chỉnh cảm ứng về cho nó calibrate lại. Nhưng mà lâu lâu nó vẫn bị lại, thêm cả lỗi đang nghe dt tự reboot, hiện lên chữ XPERIA rồi tắt :byebye
    Vậy theo lời nx của bạn thì thua rồi. Theo như tầm giá 3 đến 4 triệu của bạn thì nên mua cái NOKIA lumia 520 giá 3,8 triệu thì hay hơn, chíp snapdragon S4 1GHz, RAM 512, hdh WP 8 còn hay hơn và rất mượt. Nếu như con gái vẫn thích thì cứ mua. Hàng cty đàng hoàn mới 100%

Mua L đi bạn.

mua P 2nd đi

3 4tr khó con nào qua dc lumia 620,nó chỉ có cái là it game.

1 vote cho P bạn ạ, máy đẹp mà hiệu năng cũng không đến nỗi đâu.
    Chịu khó chọn hàng 2nd, kỹ một chút là được.