Close

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 35
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenle89
    tình hình lá mình gom đủ lúa và muôn xúc ngay 1 con,như trên đã nói,kèo nay quá thơm ( ngocthanhmobile ):still_dreaming,Nhưng lại ko ghiền body em V hơn em I-on:thantrong,tính năng thì tất cả các bạn đều biết rồi,XV ăn đứt hoàn toàn chưa kể thêm 1 vài tính năng mới tren Rom Stock mà các dòng trước ko có (Boss cuối 12 mà )nhưng nhược điểm của XV lại là cái mình muốn trải nghiệm trên I-on nhất : màn nhỏ,phím cảm ứng bên trong nên lại càng bé,cảm giác như chỉ còn 4" vậy:gato .XI-on thì ngược lại,ko những màn đã to hơn mà lại ko còn phím trong màn nữa (dù biết có thẻ ẩn phím đi nhưng mà vẫn khong ưa đc) mà khó cái cho mình h là em I-on ra lâu rồi mà giá vẫn cao mới chết chứ,trong khi mình biết là fw 4.1 là bản cuối cùng cho em nó,vẫn biết các điểm yếu cố định của nó ,biết nhưng muôn mua với giá hiện nay là ko chấp nhận đc ( = XV ),XV thì mình nghĩ là vẫn đc hỗ trợ 4.2. Mua 2nd I-on thì cũng ko yên tâm lắm,h mình phải làm sao nhỉ,các anh em có cao kiến gì không:angry.
    nếu bạn thích cứ mua em v , 1 time chán giao lưu em ion là ok :0 chứ mua ion mà giao lưu V thì hơi khó ...

Mà kể cũng lạ các bác nhỉ,sao em I-on rớt chậm mà em V thì thê thảm quá.Tx thì xem ra cảm giác cầm ko chắc chắn bằng 2 em kia...vẫn đang suy nghĩ...

XV vs XTX thì còn suy nghĩ.còn XV vs XION thì vote cho XV nha bác se k hối hận đâu

Trích dẫn Gửi bởi yueno
    chẮC lÀ k r` bẠN ƠI hi vỌNG mẤY e cuỐI 2012 Đc chỨ ĐẦU 2012 k dÁM mƠ
    Mình cũng cứ ráng hy vọng là sẽ được đi, :hehe

khó hiểu quá NT bán XV rẻ hơn mấy em kia quá trong khi trùm cuối hic tội em nó quá

bi h XV khá chuẩn, kẹp nách rẻ hơn cả TX, còn không thì mua TX kiếm tfv B là chuẩn :themqua

nếu là mình ko gấp gáp gì thì ráng đợi thêm tầm 3 4 tháng nữa xúc con SP kẹp nách cho nó ngon, hỗ trợ lâu hơn nữa.

Trích dẫn Gửi bởi makebelive
    nếu là mình ko gấp gáp gì thì ráng đợi thêm tầm 3 4 tháng nữa xúc con SP kẹp nách cho nó ngon, hỗ trợ lâu hơn nữa.
    kết em SP khoản pin :U

đúng

Trích dẫn Gửi bởi dat huynh
    kết em SP khoản pin :U
    đúng đó, vote cho SP 1 phiếu

Xperia chủ yếu là kiểu dáng và sở thích mà các bạn,XSP ngon nhưng mà chắc gì cầm đã nam tính đâu,chị em cầm thì rất là okie,vả lại mình thích xài Sp nói chung,đt nói riêng nó lên 1 style của chính mình,trước h vẫn vậy:khongcare, còn các khoản pin pọt,camera,same same nhau cả,có chăng màn hình cần chú ý,tìm đc màn B của TX phải nói bá đạo,giá cả h cung same hết,ko chênh nhiều....vài lời suy nghỉ chia sẻ:hehe.