Close

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi doanminhtu97
    Cho mình hỏi tí là khi cho lội nước xong thì có mở nắp pin ra ko hay để đấy rồi dùng cái gì lau khô nó
    Acro S đâu có tháo nắp pin ra được

Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Hiệp
    Acro S đâu có tháo nắp pin ra được
    Zay nhúng nước xong rồi để đó à, sao nghe nói có người bị nước vào rè màn hình

Trích dẫn Gửi bởi doanminhtu97
    Zay nhúng nước xong rồi để đó à, sao nghe nói có người bị nước vào rè màn hình
    sản xuất ra chống nước để tăng tính bền của đt, k phải để khoe, k phải để đem xuống nước đâu bác, bác có thể nghịch nhưng cũng k nên lạm dụng quá
    Sau khi nhúng nước xong thì lau khô nước và cứ để đó, có thể nước sẽ tràn vào màng loa, làm giảm âm lượng đi, nhưng khô thì sẽ ổn lại mà. Bác k phải lo lắng về điều đó. Nếu nhúng nước thì kiểm tra kỹ các cổng kết nối đã đóng chặt chưa nhé

Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Hiệp
    sản xuất ra chống nước để tăng tính bền của đt, k phải để khoe, k phải để đem xuống nước đâu bác, bác có thể nghịch nhưng cũng k nên lạm dụng quá
    Sau khi nhúng nước xong thì lau khô nước và cứ để đó, có thể nước sẽ tràn vào màng loa, làm giảm âm lượng đi, nhưng khô thì sẽ ổn lại mà. Bác k phải lo lắng về điều đó. Nếu nhúng nước thì kiểm tra kỹ các cổng kết nối đã đóng chặt chưa nhé
    Tks bác, minh chi xai thôi chứ ko nghịch nuoc, hoi để đề phòng

Acro s nếu cần mh đẹp, nhu cầu sử dụng lâu, bền nhá!!!

h mua Acro S hơi phí đấy, giá V h hơn Acro có vài trăm àh, L ko ngon bằng trùm V đâu. (100%)
    Dùng Sony mà ko có công nghệ độc quyền như BE chán lắm.

Trích dẫn Gửi bởi hibiki3190
    h mua Acro S hơi phí đấy, giá V h hơn Acro có vài trăm àh, L ko ngon bằng trùm V đâu. (100%)
    Dùng Sony mà ko có công nghệ độc quyền như BE chán lắm.
    Nếu mua Acro S thì mình mua lại thôi tâm 6m5. Ko biết V 2 hand nhiêu ta

có mỗi chừng 6m5 thì quất Acro S likenew và từ bỏ em L đi, L xách tay chắc chắn ko dưới 7m đâu. (lúc mới về có khi 8m là ít đấy). V likenew chắc cũng 7m5 trở lên nhưng ko dễ kiếm đâu.
    Giờ thấy nhìu ng bán Acro lắm, chắc đầu tư mua V hay dòng 2013 như Z, SP, L... )

Trích dẫn Gửi bởi hibiki3190
    có mỗi chừng 6m5 thì quất Acro S likenew và từ bỏ em L đi, L xách tay chắc chắn ko dưới 7m đâu. (lúc mới về có khi 8m là ít đấy). V likenew chắc cũng 7m5 trở lên nhưng ko dễ kiếm đâu.
    Giờ thấy nhìu ng bán Acro lắm, chắc đầu tư mua V hay dòng 2013 như Z, SP, L... )
    Bây giờ thì 6m5 nhưng lúc ra L thì chắc cũng 7-7,5M

L trên 7m thì tớ chẳng ham đâu, trừ khi camera nó ấn tượng đủ trở thành huyền thoại như Arc, giá ngang ngang P thì tốt nhất.
    Cá nhân tớ thấy wất V vẫn là sự lựa chọn tốt nhất.