Close

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Trích dẫn Gửi bởi ***************
    Chủ thớt mua ko mình bán sx mới 99 % , màu đen full box này... bao test hẳn 1 tháng luôn)
    Call **** nhé
    bán bao nhiêu chai ??

6tr4, bao test nghiêm chỉnh,mua bán tại nhà

6tr4, bao test nghiêm chỉnh,mua bán tại nhà
    dùng bao lâu rồi bạn

1, root máy vẫn bảo hành bình thường miễn ko unlockbootloader, cách root ko cần unlockbootloader thì search trên diễn đàn.
    2. Xperia s là lt26i, đó là phiên bản quốc tế, ngoài ra còn nhiều phiên bản nội địa có tên khác ví dụ nx là phiên bản tại nhật...
    3. Có thể kiểm tra trực tiếp bằng trình duyệt của máy, chính hạng sony việt nam thì 19001525.com/search.php, xách tay thì numberingplants.com
    4. Đầu tiên là test ốc, ngoại hình, sau đó là màn hình bằng cách nhấn *#*#7378423#*#* , vào service test, vào display và touchscreen để test. Sau đó là test các chức năng khác, nhớ xem phụ kiện có đúng ko.
    5. Thanh trong suốt của xperia s ko bị rộp trừ khi rơi, va chạm mạnh quăng đập.
    6. Xperia s ko dễ bẩn vì vỏ nhựa chống bám bụi và vân tay, bẫn thì lấy khăn lau đi, ko va quẹt hoặc rơi rớt thì khó trầy. Ko nên xài ốp vì xperia s sử dụng chip quallcom s3 rất nóng máy.
    P/s: trả lời xong rùi. H mua bán dc chưa)
    mình thích bóc seal ak bạn ơi ) dù gì cũng thanks bạn nhiều, mà cái vấn đề root máy thì quy định bảo hành của cửa hàng như thế này:
    Quy định riêng:
    - Đối với máy sử dụng hệ điều hành Android: nếu quý khách ROOT máy cửa hàng sẽ không nhận bảo hành
    - Đối với máy sử dụng hệ điều hành iOS: nếu iPhone của quý khách là máy LOCK, quý khách tự cập nhật firmware, nâng baseband dẫn đến máy không có sóng cửa hàng sẽ không nhận bảo hành

Trích dẫn Gửi bởi makebelive
    mình thích bóc seal ak bạn ơi ) dù gì cũng thanks bạn nhiều, mà cái vấn đề root máy thì quy định bảo hành của cửa hàng như thế này:
    Quy định riêng:
    - Đối với máy sử dụng hệ điều hành Android: nếu quý khách ROOT máy cửa hàng sẽ không nhận bảo hành
    - Đối với máy sử dụng hệ điều hành iOS: nếu iPhone của quý khách là máy LOCK, quý khách tự cập nhật firmware, nâng baseband dẫn đến máy không có sóng cửa hàng sẽ không nhận bảo hành
    Root thì trước khi đi bảo hành unroot lại bạn à. Mà cũng đừng trông mong gì bảo hành xách tay. Chán lắm

Xách tay ma

Gần tết bạn mua xs là lỗi thờ rồi.để đó quốc mấy e 2013 cho pro nào

v đi bạn. con này còn lâu mới lỗi thời.hjj