Close

Kết quả 1 đến 10 của 10

Mua điện thoại trong thời điểm này??

Hiện giờ mình đang định đổi điện thoại mới: tầm ngắm của mình đang là Xperia Arc S!! mọi người nghĩ mình nên mua bây giờ ko? hay là đợi các sản phẩm Xperia 2012 về VN rùi lựa chọn? có ai biết khoảng thời gian nào các máy đó về VN và tư vấn cho mình tầm giá tiền mỗi sp, vì mình ko thể mua nhiều hơn 12 chai đc! thaks đã đọc tin!!

nhonvaduong
    - Ý bạn là Arc S? , có thông tin nay hay ho đây: http://***********/2012/03/tin-soc-xperia-arc-s-giam-gia-chi-con-6tr5/
    Giá bên Anh hiện tại Arc S đã giảm thê thảm xuống còn 6tr5. Mình tin chắc là thời gian tới khi Xperia S về nhiều tại Vn thì giá Arc S cũng sẽ giảm mạnh tương tự, chắc cũng tầm 7tr-7tr5 lúc này bạn mua sẽ rất kinh tế. Nếu chờ được thì đầu tháng 4 bạn hãy mua.

- Dòng Xperia 2012 thì cao nhất hiện tại là Xperia S cũng chỉ có giá khoảng 12tr7 (xách tay), các model còn lại là Xperia P (bán ra tháng 5 ~ 10-11tr), Xperia U (bán ra tháng 5 ~7tr), Xperia Sola (Bán ra tháng 4 ~9tr). Ngay bây giờ mình nghĩ bạn đã có khả năng mua được model cao cấp nhất của Sony là Xperia S rồi nên khỏi cần đợi các máy trên

ah ah....thaks a!!! có lẽ cái thương hiệu kẹp Ericssion mất nên giá Arc S giảm mạnh, nếu giá đúng như bro đã đề nghị thì mình quất con S khi nó đc trình làng tại VN (ko thích hàng xách tay!^^)

Trích dẫn Gửi bởi nhonvaduong
    ah ah....thaks a!!! có lẽ cái thương hiệu kẹp Ericssion mất nên giá Arc S giảm mạnh, nếu giá đúng như bro đã đề nghị thì mình quất con S khi nó đc trình làng tại VN (ko thích hàng xách tay!^^)
    Vậy cái điều kiện 12 chai đâu mất tiêu rồi! :hihi

:nembom Úi ah .....quên, phải nói là mấy con P, U, Sola mới đúng, cũng có thể ráng xin pa mẹ nhính thêm chút mua chú S cho đẳng cấp chứ nhỉ!!!! :xiho:boss

:nembom Úi ah .....quên, phải nói là mấy con P, U, Sola mới đúng, cũng có thể ráng xin pa mẹ nhính thêm chút mua chú S cho đẳng cấp chứ nhỉ!!!! :xiho:boss
    Dùng được S thời điểm này thì đúng là đỉnh, chẳng phải lăn tăn về chất lượng và hình ảnh:hihi

Nếu con Arc S có thêm Camera phụ thì khỏi phải lăn tăn. Đã dùng nó từ lúc có hàng chính hãng những 13.5 chai, trong khi xt có 8.9 chai. Nhưng vẫn cố đấm ăn xôi mua con chính hãng , kết quả là không thất vọng, và đối với 1 người Vn thì nhu cầu tầm 1 chiếc Arc S là quá đủ (Đẹp - Mạnh - Đủ các kết nối) . Tiếc mỗi cái là em nó ko có camera trước , còn công nghệ NFC thì ở VN mình chưa cần. Mình đang chờ con P xem thế nào

Trích dẫn Gửi bởi AkiJoy
    Nếu con Arc S có thêm Camera phụ thì khỏi phải lăn tăn. Đã dùng nó từ lúc có hàng chính hãng những 13.5 chai, trong khi xt có 8.9 chai. Nhưng vẫn cố đấm ăn xôi mua con chính hãng , kết quả là không thất vọng, và đối với 1 người Vn thì nhu cầu tầm 1 chiếc Arc S là quá đủ (Đẹp - Mạnh - Đủ các kết nối) . Tiếc mỗi cái là em nó ko có camera trước , còn công nghệ NFC thì ở VN mình chưa cần. Mình đang chờ con P xem thế nào
    Arc S khác Xperia S mà pác ^^ giờ thegioididong cho đặt hàng rùi, mà ko biết hàng chính hãng hay xách tay, haiz.......mua chính hãng an tâm về bảo hành , nguồn gốc hơn!!!^^

AkiJoy

Đồng ý với ý kiến của bạn, mình luôn thích cảm giác nhẹ nhàng khi cầm Arc S, mình cầm Xperia S nhiều rồi và thực sự cảm thấy nó không hợp với mình (cho dù chẳng đủ lua để mua). Xperia S hợp với những bạn còn ít tuổi 1 chút hay chơi game này nọ. Chứ bt Arc S đủ làm mọi tác vụ đấy là chưa kể sắp tới cũng được lên 4.0 nên mọi người chẳng có gì phải lo lắng cho tương lại của Arc S trong vòng 1-2 năm tới.

Arc S khác Xperia S mà pác ^^ giờ thegioididong cho đặt hàng rùi, mà ko biết hàng chính hãng hay xách tay, haiz.......mua chính hãng an tâm về bảo hành , nguồn gốc hơn!!!^^
    Tất nhiên là chính hãng rồi ....